บันทึกเทปถวายพระพร เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิตติ์พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง
วันที่ 27 กรกฎาคม 2566 เวลา 10.00 น. พล.ต.ต.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 พร้อมด้วย พ.ต.ท.หญิง เจือทิพย์ ปลาทอง ประธานแม่บ้าน บก.ตชด.ภาค 2 และผู้บังคับบัญชาฯ ร่วมบันทึกเทปถวายพระพร เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิตติ์พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ณ สถานีวิทยุโทรทัศน์แห่งประเทศไทย จังหวัดขอนแก่น
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/DSC_4064-1024x684.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/DSC_4065-1024x684.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/DSC_4069-1024x684.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/DSC_4085-1024x684.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/DSC_4087-1024x684.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/DSC_4107-1024x684.jpg)