โครงการการศึกษาเพื่อต่อต้านการใช้ยาเสพติดในเด็กนักเรียน (D.A.R.E.) ที่ โรงเรียนบ้านฟ้าเหลื่อม
วันที่ 23 ม.ค.2567 เวลา 12.30-13.30 น. พล.ต.ต.ดร.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 มอบหมายให้ ร.ต.ท.ประไพร สิงห์สมบัติ รอง สว.กร.ฝอ.บก.ตชด.ภาค 2 ครูตำรวจแดร์ เดินทางเข้าสอนตามโครงการการศึกษาเพื่อต่อต้านการใช้ยาเสพติดในเด็กนักเรียน (D.A.R.E.) ที่ โรงเรียนบ้านฟ้าเหลื่อม บ้านฟ้าเหลื่อม ตำบลหนองเรือ อำเภอหนองเรือ จังหวัดขอนแก่น
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/339015_0-1024x480.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/339016_0-1024x480.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/339017_0-1024x482.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/339018_0-1024x480.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/339019_0-1024x480.jpg)