ร่วมพิธีแถลงข่าวโครงการยุทธการไล่ล่า (เด็ดปีก) นักค้าอีสานเหนือ252 ณ ภ.จว.ขอนแก่น
วันที่ 29 ม.ค. 67 เวลา 11.00 น. พล.ต.ต.ดร.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 มอบหมายให้ พ.ต.ท.วรศักดิ์ เกียรติศักดิ์ศิริ รอง ผกก.ฝอ.ฯ (1)
เป็นผู้แทนหน่วย พร้อมด้วย ชปส.ตชด.ภาค 2 รวม 5 นาย ร่วมพิธีแถลงข่าวโครงการยุทธการไล่ล่า (เด็ดปีก) นักค้าอีสานเหนือ 252 ณ ภ.จว.ขอนแก่น โดยมี นายไกรสร กองฉลาด ผู้ว่าราชการจังหวัดขอนแก่น เป็นประธานในพิธี
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/638772-1024x713.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/638773-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/638774-1024x741.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/638775-1024x667.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/638776-1024x679.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/638777-1024x689.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/638780-1024x666.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/638781-1024x771.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/638782-1024x655.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/638783-1024x800.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/638784-1024x686.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/638786-1024x768.jpg)