พล.ต.ต.ดร.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 พร้อมด้วย พ.ต.ท.หญิง เจือทิพย์ ปลาทอง เข้าร่วมพิธีในโครงการอุปสมบทหมู่เฉลิมพระเกียรติ ครั้งที่ 29 เพื่อปฏิบัติธรรมภาวนา เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลแด่ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี
วันที่ 31มีนาคม 2567 – 1 เม.ย.2567 พล.ต.ต.ดร.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 พร้อมด้วย พ.ต.ท.หญิง เจือทิพย์ ปลาทอง เข้าร่วมพิธีในโครงการอุปสมบทหมู่เฉลิมพระเกียรติ ครั้งที่ 29 เพื่อปฏิบัติธรรมภาวนา เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลแด่ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี ณ วัดใหม่ศรีร่มเย็น ต.ห้วยซ้อ อ.เชียงของ จ.เชียงราย
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__15147153_0-768x1024.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__15147155_0-768x1024.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__15147156_0-768x1024.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__15147158_0-768x1024.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__15155257_0-768x1024.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__15155257_1-768x1024.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__15155259_0-768x1024.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__15155259_1-768x1024.jpg)