พ.ต.อ.คณิต กลิ่นศรีสุข รอง ผบก.ตชด.ภาค 2 ร่วมประชุม การประเมินสถานการณ์ความมั่นคงในภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ครั้งที่ 1/2566 ณ ศูนย์ประสานงานข่าวกรองแห่งชาติ ภาค 3 อ.เมือง จ.อุดรธานี
วันที่ 9 พฤศจิกายน 2565 เวลา 09:00 น. พ.ต.อ.คณิต กลิ่นศรีสุข รอง ผบก.ตชด.ภาค 2 ร่วมประชุม การประเมินสถานการณ์ความมั่นคงในภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ครั้งที่ 1/2566 ณ ศูนย์ประสานงานข่าวกรองแห่งชาติ ภาค 3 อ.เมือง จ.อุดรธานี โดยมี นาย มาโนช นุชนารถ ผอ.ศป.ข.ภาค 3 เป็นประธาน
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__68796423-1024x844.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__68796421-1024x658.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__68796422-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__68796428-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__68796426-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__68796427-1024x768.jpg)