บก.ตชด.ภาค 2 ร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้ งานวันรัฐพิธี”วันมาตรฐานฝีมือแรงงานแห่งชาติ” ณ ห้องประชุมแก่นเมือง ชั้น 1 ศาลากลางจังหวัดขอนแก่น
วันที่ 2 มีนาคม พ.ศ.2566 พล.ต.ต.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 มอบหมายให้ พ.ต.ท.วรศักดิ์ เกียรติศักดิ์ศิริ รอง ผกก.ฝอ.บก.ตชด.ภาค 2 พร้อม ร.ต.อ.กิตติกร โยธาธรรม ร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้ งานวันรัฐพิธี”วันมาตรฐานฝีมือแรงงานแห่งชาติ” โดยมี นายสุเทพ มณีโชติ รองผู้ว่าราชการจังหวัดขอนแก่น เป็นประธานในพิธี ณ ห้องประชุมแก่นเมือง ชั้น 1 ศาลากลางจังหวัดขอนแก่น
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/103317-768x1024.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/103321-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/103324-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/103326-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/103332-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/103333-1024x846.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/103334-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/103346-1024x768.jpg)