ประชุมการร่วมมือด้านการป้องกันและปราบปรามยาเสพติด ตลอดจนวางแนวทางและฟื้นฟูบำบัดผู้ติดยาเสพติดในพื้นที่
นที่ 26 ก.ค.66 เวลา 11.00 น. นายภิญโญ โฆสิต ผู้อำนวยการป้องกันเเละปราบปรามยาเสพติดภาค 4 พร้อมคณะ ได้เข้าพบ พล.ต.ต.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2, พ.ต.อ.สมฤกษ์ ชัยสุกัญญาสันต์ รอง ผบก.ตชด.ภาค 2 , พ.ต.อ.สิปปนันท์ สรณ์คุณเเก้ว รอง ผบก.ตชด.ภาค 2 และ พ.ต.อ.ประเสริฐ นิลยาพรณ์ ผกก.ฝอ.บก.ตชด.ภาค 2 ณ ห้องประชุมรังสิพราหมกุล บก.ตชด.ภาค 2 เพื่อหารือ การร่วมมือด้านการป้องกันและปราบปรามยาเสพติด ตลอดจนวางแนวทางและฟื้นฟูบำบัดผู้ติดยาเสพติดในพื้นที่
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__737288_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__737290_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__737291_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__737292_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__737293_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__737294_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__737295_0-1024x768.jpg)