การประชุมเตรียมความพร้อมการฝึกอบรมโครงการฟื้นฟูสมรรถภาพผู้ติดยาเสพติดระยะยาว”มินิธัญญารักษ์” รุ่นที่ 2 ที่ ศูนย์แก่นรักษ์ ศอน.บก.ตชด.ภาค 2 อ.กระนวน จ.ขอนแก่น
วันที่ 2 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 14.00 น. พล.ต.ต.ดร.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 เป็นประธานในการประชุมเตรียมความพร้อมการฝึกอบรมโครงการฟื้นฟูสมรรถภาพผู้ติดยาเสพติดระยะยาว”มินิธัญญารักษ์” รุ่นที่ 2 ที่ ศูนย์แก่นรักษ์ ศอน.บก.ตชด.ภาค 2 อ.กระนวน จ.ขอนแก่น โดยมี นายคเณศวร เกษอินทร์ นายอำเภอกระนวน, พ.ต.อ.ณรงค์ฤทธิ์ ไพคำนาม ผกก.ฝอ.ภ.จว.ขอนแก่น , พ.ต.อ.ประศาสตร์ แน่นอุดร ผกก.สภ.กระนวน , น.ส.ปัทมาพร ภูมิเวียงศรี นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ ปปส.ภาค 4 , นายสุวิทย์ อิภิโช พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ เข้าร่วมประชุม โดยมี พ.ต.ท.ทวี เพชรสังคูณ สว.กร.ฝอ.ฯ ทำหน้าที่เลขาฯในการประชุม
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/1092755-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/1092756-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/1092757-1024x752.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/1092758-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/1092760-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/1092761-1024x724.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/1092762-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/1092763-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/1092764-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/1092765-1024x683.jpg)