ครูตำรวจแดร์ เดินทางทำการสอนตามโครงการการศึกษาเพื่อต่อต้านการใช้ยาเสพติดในเด็กนักเรียน (D.A.R.E.) โรงเรียนบ้านหนองไหลหนองบัวทอง
วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 13.00-15.น. พล.ต.ต.ดร.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 มอบหมายให้ ด.ต.วรวิทย์ กุลชาติ ผบ.หมู่ ฝอ.ฯ /ครูตำรวจแดร์ เดินทางทำการสอนตามโครงการการศึกษาเพื่อต่อต้านการใช้ยาเสพติดในเด็กนักเรียน (D.A.R.E.) โรงเรียนบ้านหนองไหลหนองบัวทอง ชั้น ป.5 บ้านหนองไหล ตำบลโคกสี อำเภอเมืองขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น ในบทที่ 7 เรื่อง การออกจากสถานการณ์ที่เสี่ยง รูปแบบการโต้ตอบ
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/560046_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/560047_0-768x1024.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/560048_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/560049_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/560050_0-1024x768.jpg)