พิธีปลูกไม้ผลเฉลิมพระเกียรติฯ ณ รร.ตชด.พีระยานุเคราะห์ 2
วันที่ 2 เมษายน 2567 เวลา 10.00 น. พล.ต.ต.ดร.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 มอบหมายให้ พ.ต.อ.สมฤกษ์ ชัยสุกัญญาสันต์ รอง ผบก.ตชด.ภาค 2 ประธานในพิธีปลูกไม้ผลเฉลิมพระเกียรติฯ เนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ณ รร.ตชด.พีระยานุเคราะห์ 2 อ.ปราสาท จ.สุรินทร์ ในสังกัด กก.ตชด. 21 โดยมี พ.ต.ท.พงษ์ศักดิ์ พรมจันทร์ รอง ผกก.ตชด.21 ให้การต้อนรับ
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_6421-1024x768.jpeg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_6420-1024x768.jpeg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_6419-1024x768.jpeg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_6418-1024x768.jpeg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_6417-1024x768.jpeg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_6416-1024x768.jpeg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_6415-1024x768.jpeg)