ทำการสอนนักเรียนแดร์ ในโครงการการศึกษาเพื่อต่อต้านการใช้ยาเสพติดในเด็กนักเรียน ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
วันที่ 5 มิถุนายน 2567 เวลา 13.30 -14.30 น. พล.ต.ต.ดร.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 มอบหมายให้ ร.ต.ท.ประไพร สิงห์สมบ้ติ รอง สว. ฝอ.บก.ตชด.ภาค 2 เดินทางมาทำการสอนนักเรียนแดร์ ในโครงการการศึกษาเพื่อต่อต้านการใช้ยาเสพติดในเด็กนักเรียน ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5 ในบทเรียนที่ 2 เรื่อง บุหรี่ ณ โรงเรียนบ้านสำโรง ต.บ้านขาม อ.น้ำพอง จ.ขอนแก่น
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1154386-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1154387-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1154388-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1154389-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1154390-1024x683.jpg)