พล.ต.ต.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 , พ.ต.อ.คณิต กลิ่นศรีสุข รอง ผบก.ตชด.ภาค 2 เดินทางตรวจเยี่ยมกำลังพลกองร้อยตำรวจตระเวนชายแดนที่ 245
วันที่ 27 ตุลาคม 2565 เวลา 10.30 น. พล.ต.ต.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 , พ.ต.อ.คณิต กลิ่นศรีสุข รอง ผบก.ตชด.ภาค 2 เดินทางตรวจเยี่ยมกำลังพลและชี้แจงข้อราชการ สอบถามปัญหาข้อขัดข้อง และให้ข้อเสนอแนะแนวทางในการแก้ไขปัญหาแก่กำลังพล กองร้อยตำรวจตระเวนชายแดนที่ 245 โดยมี พ.ต.ท.เบญจรงค์ ใบใหญ่ ผบ.ร้อย ตชด.ที่ 245 และกำลังพลให้การตอนรับ ณ ร้อย ตชด.ที่ 245 อ.เมือง จ.หนองคาย
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/2-2-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/1-1-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/3-1-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/4-1-1024x768.jpg)