พ.ต.อ.สมฤกษ์ ชัยสุกัญญาสันต์ รอง ผบก.ตชด.ภาค 2 ร่วมพิธีลงนามถวายพระพร สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ณ ห้องโถง ชั้น 1 ศาลากลางหลังใหม่ ศาลากลางจังหวัดขอนแก่น
วันที่ 21 ธ.ค.65 เวลา 0800 น. พ.ต.อ.สมฤกษ์ ชัยสุกัญญาสันต์ รอง ผบก.ตชด.ภาค 2 ร่วมพิธีลงนามถวายพระพร สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ณ ห้องโถง ชั้น 1 ศาลากลางหลังใหม่ ศาลากลางจังหวัดขอนแก่น โดยมี นายไกรสร กองฉลาด ผู้ว่าราชการจังหวัดขอนแก่น เป็นประธานในพิธี
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/12459-1024x684.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/12460-1024x684.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/12481-1024x684.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/12482-1024x769.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/12485-1024x684.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/12487-1024x684.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/12488-1024x684.jpg)