พล.ต.ต.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค ๒ และคณะ เข้าพบและสวัสดีปีใหม่ พลตรี วรพินิจ ขันธุปัฏน์ ผู้บัญชาการ มณฑลทหารบกที่ ๒๓ ณ ห้องรับรอง มณฑลทหารบกที่ ๒๓
วันที่ ๒๖ ธันวาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น. พล.ต.ต.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค ๒ และคณะ เข้าพบและสวัสดีปีใหม่ พลตรี วรพินิจ ขันธุปัฏน์ ผู้บัญชาการ มณฑลทหารบกที่ ๒๓ ณ ห้องรับรอง มณฑลทหารบกที่ ๒๓
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC_1041-1024x846.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC_1043-855x1024.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC_1046-1024x684.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC_1048-1024x684.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC_1060-1024x684.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC_1061-1024x684.jpg)