พล.ต.ต.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค ๒ เป็นประธานในพิธีสวดมนต์และเจริญจิตภาวนา เพื่อถวายพระพรแด่สมเด็จพระเจ้าลูกเธอเจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ให้หายจากพระอาการประชวร โดยมี ผู้บังคับบัญชา ฯ พร้อมข้าราชการตำรวจกองบังคับการตำรวจตระเวนชายแดนภาค ๒ ร่วมพิธี ฯ ณ หอประชุมสิงห์อุดม บก.ตชด.ภาค ๒
วันที่ ๒๗ ธันวาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๕.๓๐น. พล.ต.ต.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค ๒ เป็นประธานในพิธีสวดมนต์และเจริญจิตภาวนา เพื่อถวายพระพรแด่สมเด็จพระเจ้าลูกเธอเจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ให้หายจากพระอาการประชวร โดยมี ผู้บังคับบัญชา ฯ พร้อมข้าราชการตำรวจกองบังคับการตำรวจตระเวนชายแดนภาค ๒ ร่วมพิธี ฯ ณ หอประชุมสิงห์อุดม บก.ตชด.ภาค ๒
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/293bdf790f542c3580c7d52c8ff9f6991217966-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/8591af490586c554a1dd8e27ea5728b811d4718-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/ac0267bfb58f247b0cc904c021e0c68f51b277a-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC00006-1024x681.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC00012-1024x681.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC00018-1024x681.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC00021-1024x681.jpg)