พ.ต.อ.สมฤกษ์ ชัยสุกัญญาสันต์ รอง ผบก.ตชด.ภาค ๒ เป็นประธานในพิธีสวดมนต์และเจริญจิตภาวนา เพื่อถวายพระพรแด่สมเด็จพระเจ้าลูกเธอเจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ให้หายจากพระอาการประชวร โดยมี ผู้บังคับบัญชา ฯ พร้อมข้าราชการตำรวจกองบังคับการตำรวจตระเวนชายแดนภาค ๒ ร่วมพิธี ฯ ณ หอประชุมสิงห์อุดม บก.ตชด.ภาค ๒
วันที่ ๒๘ ธันวาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๕.๐๐น. พ.ต.อ.สมฤกษ์ ชัยสุกัญญาสันต์ รอง ผบก.ตชด.ภาค ๒ เป็นประธานในพิธีสวดมนต์และเจริญจิตภาวนา เพื่อถวายพระพรแด่สมเด็จพระเจ้าลูกเธอเจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ให้หายจากพระอาการประชวร โดยมี ผู้บังคับบัญชา ฯ พร้อมข้าราชการตำรวจกองบังคับการตำรวจตระเวนชายแดนภาค ๒ ร่วมพิธี ฯ ณ หอประชุมสิงห์อุดม บก.ตชด.ภาค ๒
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/14635-1024x771.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/14636-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/14637-1024x771.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/14638-1024x771.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/14640-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/14641-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/14642-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2022/12/14643-1024x768.jpg)