พ.ต.ท.ทวีศักดิ์ ใหม่ประยูร สว.ธกส.ฝอ.บก.ตชด.ภาค 2,ด.ต.วรวิทย์ กุลชาติ ผบ.หมู่ ฝอ.ฯ เดินทางมาทำการสอนนักเรียนแดร์ ในโครงการการศึกษาเพื่อต่อต้านการใช้ยาเสพติดในเด็กนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 5/1,5/2 ในบทเรียน เกี่ยวกับรูปแบบการโต้ตอบ และแรงกดดันจากเพื่อน ณ โรงเรียนกัลยาณีวิทยา ต.บ้านค้อ อ.เมือง จ.ขอนแก่น
วันที่18 มกราคม 2566 เวลา 12.20-13.20น. พ.ต.ท.ทวีศักดิ์ ใหม่ประยูร สว.ธกส.ฝอ.บก.ตชด.ภาค 2,ด.ต.วรวิทย์ กุลชาติ ผบ.หมู่ ฝอ.ฯ เดินทางมาทำการสอนนักเรียนแดร์ ในโครงการการศึกษาเพื่อต่อต้านการใช้ยาเสพติดในเด็กนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 5/1,5/2 ในบทเรียน เกี่ยวกับรูปแบบการโต้ตอบ และแรงกดดันจากเพื่อน ณ โรงเรียนกัลยาณีวิทยา ต.บ้านค้อ อ.เมือง จ.ขอนแก่น
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/722233-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/722234-1024x576.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/722235-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/722236-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/722237-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/722238-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/722239-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/722240-1024x683.jpg)