พล.ต.ต.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 ได้เดินทางมาต้อนรับ พล.ต.อ.วิสนุ ปราสาททองโอสถ จเรตำรวจแห่งชาติ (จตร.) เนื่องในโอกาสเดินทางมาตรวจเยี่ยม กก.ตชด.21 อ.เมือง จ.สุรินทร์
วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 14.30 น. พล.ต.ต.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 ได้เดินทางมาต้อนรับ พล.ต.อ.วิสนุ ปราสาททองโอสถ จเรตำรวจแห่งชาติ (จตร.) เนื่องในโอกาสเดินทางมาตรวจเยี่ยม กก.ตชด.21 อ.เมือง จ.สุรินทร์
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/02/1-1-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/02/2-1-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/02/3-1-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/02/4-1-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/02/5-1-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/02/6-1-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/02/7-1-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/02/8-1-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/02/9-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/02/10-1-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/02/11-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/02/12-1-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/02/13-1-1024x768.jpg)