พล.ต.ต.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 พร้อมด้วย พ.ต.อ.ประเสริฐ นิลยาภรณ์ ผกก.ฝอ.บก.ตชด.ภาค 2 ได้เดินทางมาตรวจเยี่ยม ร้อย ตชด.235 อ.ธาตุพนม จ.นครพนม
วันที่ 1 มี.ค.66 เวลา 14.15 น. พล.ต.ต.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 พร้อมด้วย พ.ต.อ.ประเสริฐ นิลยาภรณ์ ผกก.ฝอ.บก.ตชด.ภาค 2 ได้เดินทางมาตรวจเยี่ยม ร้อย ตชด.235 อ.ธาตุพนม จ.นครพนม โดยมี พ.ต.ต.พัฒนา เสาวกุล ผบ.ร้อย ตชด.235 และกำลังพลให้การต้อนรับ ได้ให้โอวาท รับฟังบรรยายสรุป
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/S__26370080-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/S__26370082-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/S__26370083-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/S__26370084-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/S__26370085-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/S__26370086-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/S__26370087-1024x768.jpg)