พล.ต.ต.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 ,พ.ต.อ.ประเสริฐ นิลยาภรณ์ ผกก.ฝอ.บก.ตชด ภาค 2 พร้อมด้วย พ.ต.ท.ธนพล ท้าวหนู รอง ผกก.ตชด.23 ได้เดินทางมาตรวจเยี่ยม พื้นที่ฐานปฏิบัติการบ้านทรายมูล ต.น้ำก่ำ อ.ธาตุพนม จ.นครพนม
วันที่ 2 มีนาคม 2566 เวลา 15.45 น. พล.ต.ต.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 ,พ.ต.อ.ประเสริฐ นิลยาภรณ์ ผกก.ฝอ.บก.ตชด ภาค 2 พร้อมด้วย พ.ต.ท.ธนพล ท้าวหนู รอง ผกก.ตชด.23 ได้เดินทางมาตรวจเยี่ยม พื้นที่ฐานปฏิบัติการบ้านทรายมูล ต.น้ำก่ำ อ.ธาตุพนม จ.นครพนม โดยมี พ.ต.ต.พัฒนา เสาวกุล ผบ.ร้อย ตชด.235 ให้การต้อนรับ
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/S__26640463-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/S__26640465-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/S__26640466-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/S__26640467-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/S__26640468-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/S__26640469-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/S__26640470-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/S__26640471-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/S__26640472-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/S__26640473-1024x768.jpg)