บก.ตชด.ภาค 2 จัดกำลังพลร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาทำความสะอาดปรับภูมิทัศน์สาธารณะประโยชน์
วัน พฤหัสบดี ที่ 30 มีนาคม 2566 เวลา 09.30 น. พล.ต.ต.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 มอบหมายให้ ร.ต.ท.นพดล ชาสังข์ รอง สว.จอส.ฝอ.ฯ พร้อมด้วย ข้าราชการตำรวจ ฝอ.บก.ตชด.ภาค 2 จำนวน 20 นาย ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาทำความสะอาดปรับภูมิทัศน์สาธารณะประโยชน์ เนื่องในวันที่ระลึกพระบาทสมเด็จพระนั่งเกล้าเจ้าอยู่หัว ประจำปี 2566 ณ ตลาดบ้านตูมน้อย ต.เมืองเก่า อ.เมือง จ.ขอนแก่น
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/messageImage_1680154746263-1024x582.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/messageImage_1680154770916-1024x577.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/messageImage_1680154782278-1024x577.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/messageImage_1680154804920-1024x577.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/messageImage_1680154819979-1024x577.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/messageImage_1680154854366-1024x577.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/messageImage_1680154868728-1024x577.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/messageImage_1680154940024-1024x577.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/messageImage_1680154972941-1024x577.jpg)