พล.ต.ต.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 เป็นประธานคณะกรรมการสอบสัมภาษณ์ผู้สมัครใจเข้ารับการฝึกหลักสูตรจิตอาสา 904 “หลักสูตรพื้นฐาน”
เมื่อวันที่ 26 มิ.ย. 66 10.00 น. พล.ต.ต.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 เป็นประธานคณะกรรมการฯ พร้อมด้วย พ.ต.อ.สิปปนันท์ สรณ์คุณแก้ว รอง ผบก.ตชด.ภาค 2/จิตอาสา 904, ว่าที่ พ.ต.อ.ประเสริฐ นิลยาภรณ์ ผกก.ฝอ.บก.ตชด.ภาค 2 , รอง ผกก.ตชด.21-24, ว่าที่ พ.ต.ท.หญิง ศุภิชญา พลเยี่ยม สว.จอส.ฝอ.ฯ/จิตอาสา 904 เป็นคณะกรรมการสอบสัมภาษณ์ผู้สมัครใจเข้ารับการฝึกหลักสูตรจิตอาสา 904 “หลักสูตรพื้นฐาน” (ภาค 2) รุ่นที่ 4 ประจำปี 2566 ณ ห้องประชุมรังสิพราหมณกุล
จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบ
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/304222-768x1024.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/1554086-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/1554087-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/1554088-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/1554090-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/1554091-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/1554092-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/1554093-1024x768.jpg)