พล.ต.ต.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 พร้อม พ.ต.ท.หญิง เจือทิพย์ ปลาทอง ประธานแม่บ้านตำรวจตระเวนชายแดนภาค 2 เดินทางตรวจเยี่ยม ฐานปฏิบัติการช่องตาอู มว.ตชด.2251
วันที่ 21 สิงหาคม 2566 เวลา 10.30 น. พล.ต.ต.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 พร้อม พ.ต.ท.หญิง เจือทิพย์ ปลาทอง ประธานแม่บ้านตำรวจตระเวนชายแดนภาค 2 และ พ.ต.อ.ประเสริฐ นิลยาภรณ์ ผกก.ฝอ.บก.ตชด.ภาค 2 , พ.ต.ท.วิญญู พรประทุม รอง ผกก.ตชด.22 ได้เดินทางไปตรวจเยี่ยมบำรุงขวัญกำลังพลและมอบเครื่องอุปโภคบริโภคให้กับกำลังพล ฐานปฏิบัติการช่องตาอู มว.ตชด.2251 ต.โพนงาม อ.บุณฑริก จว.อุบลราชธานี
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/1F51965A-0ACC-4A59-BE19-D621EB27ABD4-L0-001_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/4F6D5090-CB66-4A21-80E3-DFD25B6DA701-L0-001_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/5FF3CAE5-A2BD-4F04-94A6-90EA7599D638-L0-001_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/32C1568A-720D-497E-979C-B0D7C1756842-L0-001_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/66549C03-2EEA-431D-A32B-F5C041608169-L0-001_0-1024x768.jpg)