พล.ต.ต.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 พร้อม พ.ต.ท.หญิง เจือทิพย์ ปลาทอง ประธานแม่บ้านตำรวจตระเวนชายแดนภาค 2 เดินทางไปตรวจเยี่ยมบำรุงขวัญคณะครู เเละนักเรียน รร.ตชด.บ้านหนองใหญ่
วันที่ 21 สิงหาคม 2566 เวลา 12.30 น. พล.ต.ต.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 พร้อม พ.ต.ท.หญิง เจือทิพย์ ปลาทอง ประธานแม่บ้านตำรวจตระเวนชายแดนภาค 2 และ พ.ต.อ.ประเสริฐ นิลยาภรณ์ ผกก.ฝอ.บก.ตชด.ภาค 2 , พ.ต.ท.วิญญู พรประทุม รอง ผกก.ตชด.22 ได้เดินทางไปตรวจเยี่ยมบำรุงขวัญคณะครูเเละนักเรียน รร.ตชด.บ้านหนองใหญ่ อ.กันทรลักษ์ จว.ศรีสะเกษ
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/1C577865-193D-45AA-A0EF-08C03BBB8F63-L0-001_0-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/6EE92422-FAB2-4A45-AEDA-EEEA20BBF7D4-L0-001_0-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/7A701257-2583-4F03-96CF-6066F9C2DA29-L0-001_0-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/91AB94BF-BC45-4667-8922-1A755045E055-L0-001_0-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/977A9651-1419-4B38-88F8-BCA1088762CE-L0-001_0-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/CDCB269C-5ECD-44C3-A847-67EB475D9D70-L0-001_0-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DFACB6B8-1B68-44D7-9655-9388AD3903C1-L0-001_0-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/FEB1C757-FC5E-4802-916A-274A0DAADB3B-L0-001_0-1024x683.jpg)