![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ประกาศ-390x205-1.png)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ประกาศ-390x205-1.png)
- พล.ต.ต.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 พร้อม พ.ต.ท.หญิง เจือทิพย์ ปลาทอง ประธานแม่บ้านตำรวจตระเวนชายแดนภาค 2 เดินทางไปเป็นประธานพิธีเปิดกิจกรรมจิตอาสาปลูกป่าเฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา
- พล.ต.ต.สุนทร เฉลิมเกียรติ รอง ผบช.ตชด. เป็นประธานพิธีเปิดโครงการ “สติรู้ตัว ปัญญารู้คิด”