พ.ต.ท.ทวีศักดิ์ ใหม่ประยูร สว.ฝอ.บก.ตชด.ภาค 2 เดินทางมาทำการสอนนักเรียนแดร์ ในโครงการการศึกษาเพื่อต่อต้านการใช้ยาเสพติดในเด็กนักเรียน
วันที่ 29 สิงหาคม 2566 เวลา 12.30-14.30 น . พ.ต.ท.ทวีศักดิ์ ใหม่ประยูร สว.ฝอ.บก.ตชด.ภาค 2 เดินทางมาทำการสอนนักเรียนแดร์ ในโครงการการศึกษาเพื่อต่อต้านการใช้ยาเสพติดในเด็กนักเรียน ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5 ในบทเรียน สรุปบทเรียนที่ได้เรียนมา การเขียนเรียงความแดร์โดยมี ผอ.จิตติมา สุนทรรส ให้การต้อนรับ ณ โรงเรียนบ้านเขวาโดนแหย่งสามัคคี ต.นาสีนวน อ.กันทรวิชัย จ.มหาสารคาม
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/943924-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/943925-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/943926-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/08/943927-1024x683.jpg)