ร่วมบรรจุกระสอบทราย เพื่อนำไปมอบให้กับประชาชนที่ประสบอุทกภัยในเขตเทศบาลนครขอนแก่น
วันเสาร์ที่ 16 กันยายน 2566 เวลา 10.30 – 15.30 น. บก.ตชด.ภาค 2 นำโดย ร.ต.อ.ไมตรี ทบมาตร รอง สว.ฝอ.บก.ตชด.ภาค 2 พร้อมด้วยข้าราชการ ตำรวจจิตอาสาในสังกัด ฝอ.บก.ตชด.ภาค 2 รวมจำนวน 6 นาย ร่วมบรรจุกระสอบทราย เพื่อนำไปมอบให้กับประชาชนที่ประสบอุทกภัยในเขตเทศบาลนครขอนแก่น ณ ฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยเทศบาลนครขอนแก่นต.ในเมือง อ.เมืองขอนแก่น จ.ขอนแก่น ผู้เข้าร่วมกิจกรรมรวมทั้งสิ้น จำนวน 50 คน
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/410344_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/410370_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/1688499_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/1689153_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/1689156_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/1689158_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/1689160_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/1689162_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/1689334_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/1689336_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/1689338_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/1689348_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/1689356_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/1689357_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/1689358_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/1689359_0-1024x768.jpg)