พล.ต.ต.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 เป็นประธานในพิธีมอบเข็มเชิดชูเกียรติ ให้แก่ข้าราชการตำรวจ D.A.R.E. ประจำปี 2566
วันที่ 26 กันยายน 2566 เวลา 10.09 น. พล.ต.ต.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 เป็นประธานในพิธีมอบเข็มเชิดชูเกียรติ ให้แก่ข้าราชการตำรวจ D.A.R.E. ประจำปี 2566 โดยมี พ.ต.ท.ทวีศักดิ์ ใหม่ประยูร สว.ฝอ.บก.ตชด.ภาค 2 กล่าวรายงาน มีครูตำรวจแดร์ บก.ตชด.ภาค 2 ร่วมเป็นเกียรติ ณ ห้องรับรอง รังสิพราหมณกุล บก.ตชด.ภาค 2 จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบ
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/973641-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/973646-1024x735.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/973647-947x1024.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/973649-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/973650-1024x576.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/973651-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/973653-1024x683.jpg)