พล.ต.ต.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 รับ-มอบ ข้าวสาร จำนวน 40 ถุง จาก ร.ต.ท.วิชิต ศรีภิรมย์ รอง สว.ฝอ.บก.ตชด.ภาค 2 มอบข้าวสารให้ในโครงการอาหารกลางวันแก่ข้าราชการตำรวจ
วันที่ 17 ตุลาคม 2566 เวลา 10.00 น. พล.ต.ต.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 รับ-มอบ ข้าวสาร จำนวน 40 ถุง จาก ร.ต.ท.วิชิต ศรีภิรมย์ รอง สว.ฝอ.บก.ตชด.ภาค 2 มอบข้าวสารให้ในโครงการอาหารกลางวันแก่ข้าราชการตำรวจ กองบังคับการตำรวจตระเวนชายแดนภาค 2
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DSC_5252-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DSC_5257-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DSC_5262-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DSC_5267-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DSC_5272-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DSC_5276-1024x683.jpg)