พิธีวางพวงมาลา เพื่อน้อมรำลึก เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว ณ บริเวณพระบรมราชานุสาวรีย์ ร.5 หน้าศาลากลางจังหวัดขอนแก่น
วันที่ 23 ตุลาคม 2566 เวลา 08.00 น. พ.ต.ท.สนิท คำใบ สว.ขว.ฝอ.บก.ตชด.ภาค 2 พร้อมข้าราชการตำรวจชั้นสัญญาบัตร ชุดที่ 7 ร่วมพิธีวางพวงมาลา เพื่อน้อมรำลึก เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว โดยมีนายไกรสร กองฉลาด ผู้ว่าราชการจังหวัดขอนแก่น ประธานในพิธี ฯ ณ บริเวณพระบรมราชานุสาวรีย์ ร.5 หน้าศาลากลางจังหวัดขอนแก่น
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/1003228-1024x576.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/1003230-1024x576.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/1003231-1024x576.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/1003232-1024x576.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DSC_5759-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DSC_5790-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DSC_5793-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DSC_5800-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DSC_5803-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DSC_5806-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DSC_5815-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DSC_5826-683x1024.jpg)