พ.ต.ท.วรศักดิ์ เกียรติศักดิ์ศิริ รอง ผกก.ฝอ.ฯ เข้าร่วมพิธีมอบโล่เชิดชูเกียรติ ผู้สร้างคุณูปการต่อบ้านเมือง เนื่องในโอกาสครบรอบ 88 ปี เทศบาลนครขอนแก่น ณ บริเวณเวทีสวนสาธารณะ 200 ปี บึงแก่นนคร
วันที่ 29 ตุลาคม พ.ศ.2566 เวลา 17.00 น. พ.ต.ท.วรศักดิ์ เกียรติศักดิ์ศิริ รอง ผกก.ฝอ.ฯ เข้าร่วมพิธีมอบโล่เชิดชูเกียรติ ผู้สร้างคุณูปการต่อบ้านเมือง เนื่องในโอกาสครบรอบ 88 ปี เทศบาลนครขอนแก่น ณ บริเวณเวทีสวนสาธารณะ 200 ปี บึงแก่นนคร ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ขอนแก่น โดยมี นายธีระศักดิ์ ฑีฆายุพันธุ์ นายกเทศมนตรีนครขอนแก่น เป็นประธานในพิธี
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DSC_3912_0-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DSC_3915_0-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DSC_3917_0-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DSC_3932_0-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DSC_3938_0-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DSC_3938a_0-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DSC_3938b_0-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DSC_3943_0-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DSC_3980-copy_0-1024x683.jpg)