บก.ตชด.ภาค 2 เดินทางร่วมงาน พอ.สว. ณ รร.บ้านหนองแขมอีโล
วันที่ 22 ธ.ค. 64 เวลา 08.00 น. พล.ต.ต.ดร.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 มอบหมายให้ จนท.มว.พท.ฯ นำโดย ว่าที่ ร.ต.ท.ดุสิต แนววิลัย หัวหน้าชุด พร้อมพวกรวม ๔ นาย ได้เดินทางเพื่อร่วมงาน พอ.สว. ณ รร.บ้านหนองแขมอีโล ต.แวงน้อย อ.แวงน้อย จว.ขอนแก่น
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__30425133-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__30425182_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__30425184_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__30425185_0-768x1024.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__30425186_0-768x1024.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__30425187_0-1024x768.jpg)