คณะ เทศบาลนครขอนแก่น เข้ามอบกระเช้า และสวัสดีปีใหม่ ๒๕๖๗ แก่ พล.ต.ต.ดร.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค ๒
คณะ เทศบาลนครขอนแก่น เข้ามอบกระเช้า และสวัสดีปีใหม่ ๒๕๖๗ แก่ พล.ต.ต.ดร.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค ๒ ณ ห้องผู้บังคับการตำรวจตระเวนชายแดนภาค ๒
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_4982-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_4987-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_4988-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_4990-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_4992-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_4993-1024x683.jpg)
คณะ เทศบาลนครขอนแก่น เข้ามอบกระเช้า และสวัสดีปีใหม่ ๒๕๖๗ แก่ พล.ต.ต.ดร.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค ๒ ณ ห้องผู้บังคับการตำรวจตระเวนชายแดนภาค ๒