ร่วมปฏิบัติหน้าที่ พอ.สว. ณ รร.บ้านกุดขอนแก่นวิทยาคม ต.กุดขอนแก่น อ.ภูเวียง จว.ขอนแก่น
วันที่ 22 มี.ค. 67 เวลา 08.30 – 16.30 น. พล.ต.ต.ดร.กิตติศักดิ์ ปลาทอง มอบหมายให้ จนท.มว.พท.ฯ นำโดย ว่าที่ ร.ต.ท.ดุสิต แนววิลัย หัวหน้าชุด พร้อมพวกรวม 4 นาย ได้เดินทางเพื่อร่วมปฏิบัติหน้าที่ พอ.สว. ณ รร.บ้านกุดขอนแก่นวิทยาคม ต.กุดขอนแก่น อ.ภูเวียง จว.ขอนแก่น
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/269099-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/269100-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/269119-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/280447_0-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/280449_0-768x1024.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/280452-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__31383660-1024x768.jpg)