ตรวจเยี่ยมฐานปฏิบัติการ 2351 บ้านทรายมูล และมอบสิ่งของเพื่อเป็นขวัญและกำลังใจในการปฏิบัติหน้าที่
วันที่ 2 เมษายน 2567 เวลา 13.30 น. พล.ต.ต.ดร.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 มอบหมายให้ พ.ต.อ.นิรันดร์ แก้วอิน รอง ผบก.อก.บช.ตชด. รรท รอง.ผบก.ตชด.ภาค 2 ตรวจเยี่ยมฐาน และมอบสิ่งของเพื่อเป็นขวัญและกำลังใจในการปฏิบัติหน้าที่ โดยมี พ.ต.ท.อดิพงษ์ บุตรศาสตร์ สว.กก.ตชด.23 และ พ.ต.ท.ณัฐวุฒิ ใจสุข ผบ.ร้อย ตชด.235 ให้การต้อนรับ ณ ฐานปฏิบัติการ 2351 บ้านทรายมูล ต.น้ำก่ำ อ.ธาตุพนม จว.นครพนม
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_6474-1024x768.jpeg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_6473-1024x768.jpeg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_6472-1024x768.jpeg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_6471-1024x768.jpeg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_6470-1024x768.jpeg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_6469-1024x768.jpeg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_6468-1024x768.jpeg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_6467-1024x768.jpeg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_6466-1024x768.jpeg)