พ.ต.อ.คณิต กลิ่นศรีสุข รอง ผบก.ตชด.ภาค 2 ร่วมพิธีเปิดโครงการฝึกอบรมเจ้าพนักงาน ปปส. ในการริบทรัพย์สินตาทประมวลกฎหมายยาเสพติด ณ ห้องประชุมศรีจันทร์ 1 โรงแรมเจริญธานี อำเภอเมือง จังหวัดขอนแก่น
วันที่ 24 เมษายน 2567 เวลา 09.00 น. พล.ต.ต.ดร.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค 2 มอบหมายให้ พ.ต.อ.คณิต กลิ่นศรีสุข รอง ผบก.ตชด.ภาค 2 ร่วมพิธีเปิดโครงการฝึกอบรมเจ้าพนักงาน ปปส. ในการริบทรัพย์สินตาทประมวลกฎหมายยาเสพติด ณ ห้องประชุมศรีจันทร์ 1 โรงแรมเจริญธานี อำเภอเมือง จังหวัดขอนแก่น พร้อมผู้เข้ารับการอบรมในสังกัด กองบังคับการตำรวจตระเวนชายแดนภาค 2 โดยมี พล.ต.ท.สรายุทธ สงวนโภคัย ผบช.ภ.4 เป็นประธานในพิธี
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__27123725_0-1-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__27123727_0-1-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__27123726_0-1-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__27123723_0-2-661x1024.jpg)