พล.ต.ต.ดร.กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค.2 พร้อมด้วย อาจารย์ ผู้บริหารวิทยาลัยบัณฑิตเอเซียเข้าร่วมประชุมประชาสัมพันธ์รับสมัครเยาวชนศิษย์เก่า รร.ตชด.และบุคคลทั่วไปเพื่อเข้าศึกษาต่อ ณ ศูนย์ฝึกอาชีพนักเรียนเก่า รร.ตชด.ภาค2
วันที่ 7 มิถุนายน 2567เวลา 09.00น. พล.ต.ต. กิตติศักดิ์ ปลาทอง ผบก.ตชด.ภาค.2 พร้อมด้วย อาจารย์ ผู้บริหารวิทยาลัยบัณฑิตเอเซียเข้าร่วมประชุมประชาสัมพันธ์รับสมัครเยาวชนศิษย์เก่า รร.ตชด.และบุคคลทั่วไปเพื่อเข้าศึกษาต่อ ณ ศูนย์ฝึกอาชีพนักเรียนเก่า รร.ตชด.ภาค 2 ณ.สำนักงานศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดขอนแก่น โดยมี นายถาวร พลีดี ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดขอนแก่นและคณะร่วมประชุม และรับฟัง
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/150803-768x1024.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__6119484-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__6119486-1024x768.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__60342283-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__60342285-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__60342288-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__60342290-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__60342292-1024x683.jpg)
![](https://bpp2.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__60342294-1024x683.jpg)